robotic welding workstation para sa maliliit na bahagi
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4010U-050 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diyametro 500mm |
| Timbang | Sumangguni sa aktwal na timbang |
| Pinakamataas na Karga | Karga ng Ehe 100kg |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga Bahagi ng Robot Workstation
1. Robot na panghinang:
Uri: Robot na pang-welding ng MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot na panghinang ng TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot na hinang gamit ang laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Positioner
Modelo: JHY4010U-050
Uri: 2-axis na posisyoner
3. Pinagmumulan ng kuryente sa hinang
Uri: 350A/500A pinagmumulan ng kuryente para sa hinang
4. Tanglaw na panghinang
Uri: tanglaw na pinapalamig ng hangin, tanglaw na pinapalamig ng tubig, tanglaw na itulak-hila
5. Istasyon ng paglilinis ng tanglaw:
Modelo: SC220A
Uri: Awtomatikong panlinis ng torch na may niyumatikong hangin
Iba pang mga peripheral sa workstation ng robot
1.Robot na gumagalaw na riles
Modelo: JHY6050A-030
2. Sensor ng laser (opsyonal)
Tungkulin: pagsubaybay sa hinang, pagpoposisyon
3. Kurtinang pangkaligtasan (opsyonal)
Distansya ng proteksyon: 0.1-2m, 0.1-5m; taas ng proteksyon: 140-3180mm
4. Bakod na pangseguridad (opsyonal)
5. Kabinet ng PLC (opsyonal)
Materyal na hinang
Pagwelding ng Hindi Kinakalawang na Bakal
Pagwelding ng Aluminyo
Pagwelding ng Karbon na Bakal
Hinang na tubo/pipa/plato na galvanized
Pagwelding ng Cold Roll
Aplikasyon
Mga piyesa ng sasakyan, mga piyesa ng bisikleta, mga piyesa ng kotse, mga muwebles na bakal, bagong enerhiya, istrukturang bakal, makinarya sa konstruksyon, kagamitan sa fitness, atbp.
Pakete:Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid:40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
T: Anong impormasyon ang dapat kong ibigay para makapagrekomenda ka ng angkop na robot para sa akin?
Sagot: Pakibigay ang detalyadong mga drowing ng workpiece, kasama ang materyal, kapal, posisyon ng hinang, mga sukat at bigat ng workpiece.
T: Maaari ba kayong magbigay ng customized na serbisyo para sa aming produkto?
Sagot: Oo. Bibigyan ka namin ng mga propesyonal na solusyon sa robotic welding system ayon sa iyong partikular na produkto. Kailangan mo lamang ipadala sa amin ang iyong detalyadong mga drowing ng produkto at mga kinakailangan sa hinang, pagkatapos ay ilalabas namin ang pasadyang teknikal na panukala para sa iyo.
T: Ano ang panahon ng warranty at oras ng paghahatid?
Sagot: Ang panahon ng warranty ay 12 buwan. At ang oras ng paghahatid ay sa loob ng 30 araw pagkatapos matanggap ang iyong deposito.
T: Gusto kong malaman ang kalidad ng hinang para sa aming produkto, ano ang dapat kong gawin?
Sagot: Maaari mong ipadala ang iyong mga sample sa aming pabrika upang magsagawa ng test welding. Pagkatapos subukan ang welding, ipapadala namin sa iyo ang welding video at mga larawan para sa sanggunian. Ipapadala rin namin ang mga sample pabalik sa iyo para sa beripikasyon.












