pinagsamang workstation ng robot na arc welding ng tangke ng tubo
Teknikal na parameter ng positioner

Mga Bahagi ng Robot Workstation
1. Robot na panghinang:
Uri: Robot na pang-welding ng MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot na panghinang ng TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot na hinang gamit ang laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Positioner
Modelo: JHY4010T-065
Uri: 1-axis headstock positioner
Ang teknikal na parameter ng positioner ay ipinapakita tulad ng sa ibaba:
| Modelo | JHY4010T-065 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 650mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ay maaaring ipasadya) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
3. Pinagmumulan ng kuryente sa hinang
Uri: 350A/500A pinagmumulan ng kuryente para sa hinang
4. Tanglaw na panghinang
Uri: tanglaw na pinapalamig ng hangin, tanglaw na pinapalamig ng tubig, tanglaw na itulak-hila
5. Istasyon ng paglilinis ng tanglaw:
Modelo:SC220A
Uri: Awtomatikong panlinis ng torch na may niyumatikong hangin
Iba pang mga peripheral sa workstation ng robot
1.Robot na gumagalaw na riles
Modelo: JHY6050A-030
2. Sensor ng laser (opsyonal)
Tungkulin: pagsubaybay sa hinang, pagpoposisyon.
3. Kurtinang pangkaligtasan (opsyonal)
Distansya ng proteksyon: 0.1-2m, 0.1-5m; taas ng proteksyon: 140-3180mm
4. Bakod na pangseguridad (opsyonal)
5. Kabinet ng PLC (opsyonal)
Tampok
1.Elektrikal na pagsasaayos ng posisyon ng welding gun, nakakatipid ng oras at pagod, maginhawa at mabilis.
2. Ang anggulo ng welding gun ay naaayos, maaaring iakma sa iba't ibang uri ng weld seam (butt weld seam, angle weld seam, atbp.).
3. Ang welding gun ay may swing function, maaaring kontrolin ang swing parameter, at malawak ang kakayahang umangkop.
4. I-configure ang headstock positioner, maaaring i-flip ng positioner ang anggulo upang maisakatuparan ang circle welding seam.
5. Ang positioner ay maaaring idisenyo gamit ang adjustable support wheel, na maaaring iakma para sa iba't ibang haba ng tubo
6. Semi-awtomatikong kontrol, flexible at maraming gamit na kagamitan, pantay at magandang tahi ng hinang.
7. Ang rotary axis ng positioner ay pinapagana ng servo motor, kaya ang bilis ng pag-ikot ay maaaring makontrol nang tumpak, at ang mga kinakailangan sa proseso ng hinang ay maaaring maisagawa nang tumpak.
8. May naka-preset na function ang parameter ng hinang, maaaring i-preset ang mga parameter ng hinang sa sistema o sa mga parameter ng hinang bago i-record. Maaaring direktang gamitin ang mga parameter ng hinang kapag hinang ang workpiece na may parehong detalye sa susunod na pag-welding.












