welding robot cell na may pisitioner at walking slide rail
Paglalarawan
Karaniwan, ang pinakamahabang abot ay 2000mm para sa isang welding robot arm. Kapag ang workpiece ay masyadong malaki na para magamit ang isang 2000mm robot, ang moving ground rail ay makakatulong sa pagpapahaba ng haba ng robot na gumagalaw. Ang control cabinet, welding power source, at iba pang kagamitan ay maaari ding idisenyo nang nakatayo sa riles.
Sa kabilang banda, ang 1-axis head-tail positioner ay nakakatulong na hawakan ang mahabang workpiece at paikutin upang makamit ang hinang sa harap at likod.
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 1800X800mm / 2500X800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 600kg/ Mga 800kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Teknikal na parameter ng paglipat ng riles
| Modelo | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 500X500mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Humigit-kumulang 450kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
T: Kailangan ko rin bang bumili ng positioner para tumugma sa welding robot?
Sagot: Depende iyan sa kasalimuotan ng iyong mga workpiece. Kung kumplikado ang iyong workpiece, kailangan mong bumili ng positioner na tutugma sa welding robot.
T: Anong impormasyon ang dapat kong ibigay para makapagrekomenda ka ng angkop na robot para sa akin?
Sagot: Pakibigay ang detalyadong mga drowing ng workpiece, kasama ang materyal, kapal, posisyon ng hinang, mga sukat at bigat ng workpiece.
T: Maaari ba kayong magbigay ng customized na serbisyo para sa aming produkto?
Sagot: Oo. Bibigyan ka namin ng mga propesyonal na solusyon sa robotic welding system ayon sa iyong partikular na produkto. Kailangan mo lamang ipadala sa amin ang iyong detalyadong mga drowing ng produkto at mga kinakailangan sa hinang, pagkatapos ay ilalabas namin ang pasadyang teknikal na panukala para sa iyo.
T: Maaari ka bang magpadala ng inhinyero sa ating bansa para sa pag-set up ng makina?
Sagot: Oo. Magpapadala kami ng inhinyero sa inyong bansa upang tumulong sa pag-install at pagkomisyon, at pagsasanay. Anumang problema, maaari rin kaming magbigay ng online na serbisyo.
T: Gusto kong malaman ang kalidad ng hinang para sa aming produkto, ano ang dapat kong gawin?
Sagot: Maaari mong ipadala ang iyong mga sample sa aming pabrika upang magsagawa ng test welding. Pagkatapos subukan ang welding, ipapadala namin sa iyo ang welding video at mga larawan para sa sanggunian. Ipapadala rin namin ang mga sample pabalik sa iyo para sa beripikasyon.












