pipe turning welding positioner na may motor servo
Mga Dimensyon ng Positioner

Paglalarawan
- Ang pipe welding positioner na ito ay ginagamit para sa iba't ibang aplikasyon mula sa pipe spooling hanggang sa pagpoposisyon ng napakahabang bahagi tulad ng mga bahagi ng chassis o poste ng ilaw sa kalye.
- Malaki ang naitutulong ng mga welding positioner sa pagwelding ng mga tubo, shaft, gulong, siko at iba pang mga fitting.
- Maaaring ipasadya ang laki ng welding turntable at ang axis payload, mayroon ding mga chuck at support wheel.

- Maaaring iakma sa iba pang mga tatak ng mga robot tulad ng – Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (ang pagguhit ng motor ay kailangang ialok ng mga customer, pagkatapos ay iiwan namin ang butas sa pag-install batay sa pagguhit ng motor)
- Opsyonal ang mga kabinet ng PLC.
Diametro ng Posisyoner
| Modelo | JHY4010T-050 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Klase ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diametro 500mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (maaaring ipasadya) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Aplikasyon
Mga piyesa ng sasakyan, mga piyesa ng bisikleta, mga piyesa ng kotse, mga muwebles na bakal, bagong enerhiya, istrukturang bakal, makinarya sa konstruksyon, kagamitan sa fitness, atbp.
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
1.Q: Paano pipiliin ang iyong mga welding psitioner?
A: Pakisabi sa amin ang bigat at sukat ng iyong workpiece at ipakita sa amin ang mga larawan ng posisyon nito sa pag-welding, pagkatapos ay irerekomenda namin sa iyo ang angkop na welding positioner.
2.Q: Maaari ko bang gamitin ang iyong positioner para sa aking fanuc/abb/kuka/yaskawa robot?
A:Oo. Ngunit ang motor ay kailangang ialok at ikabit nang mag-isa.
3.Q: Tumatanggap ba kayo ng customized na order?
A: Oo, maaari naming idisenyo ang positioner na may iba't ibang laki ng payload at worktable.







