braso ng robot na mig tig welding na may 2 axis rotator

Paglalarawan
Ito ay angkop para sa awtomatikong hinang, seam welding at penetration welding ng iba't ibang malalaking bahagi ng sheet metal at mga kumplikadong bahagi.
Ang robot ay nakapasa sa sertipikasyon ng patente ng China Intellectual Property Office, at sertipikasyon ng pag-export ng CE.
Maaaring ipasadya ang laki ng payload at turntable ng 2-axis positioner.
Karaniwang kino-configure ng robot welding station na ito ang mga simpleng kagamitan na may flexible na layout. Maaari mong baguhin ang layout ng istasyon ayon sa sitwasyon sa lupa. Ang mga peripheral equipment na maaari mong piliin ay kinabibilangan ng: clean torch station, rotate positioner, laser tracking system, remote control box, atbp. Maaari kaming mag-alok ng libreng pagsasanay sa teknolohiya.
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4050L-080 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diametro 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤500kg / ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Materyal
Pagwelding ng Hindi Kinakalawang na Bakal
Pagwelding ng Aluminyo
Pagwelding ng Karbon na Bakal
Hinang na tubo/pipa/plato na galvanized
Pagwelding ng Cold Roll
Aplikasyon
Mga piyesa ng sasakyan, mga piyesa ng bisikleta, mga piyesa ng kotse, mga muwebles na bakal, bagong enerhiya, istrukturang bakal, makinarya sa konstruksyon, kagamitan sa fitness, atbp.
Pakete:Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid:40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
T: Anong impormasyon ang dapat kong ibigay para makapagrekomenda ka ng angkop na robot para sa akin?
Sagot: Pakibigay ang detalyadong mga drowing ng workpiece, kasama ang materyal, kapal, posisyon ng hinang, mga sukat at bigat ng workpiece.
T: Maaari ba kayong magbigay ng customized na serbisyo para sa aming produkto?
Sagot: Oo. Bibigyan ka namin ng mga propesyonal na solusyon sa robotic welding system ayon sa iyong partikular na produkto. Kailangan mo lamang ipadala sa amin ang iyong detalyadong mga drowing ng produkto at mga kinakailangan sa hinang, pagkatapos ay ilalabas namin ang pasadyang teknikal na panukala para sa iyo.
T: Maaari mo ba akong pakitaan ng ilang mga video ng aplikasyon?
Sagot: Sige. Maaari mong panoorin ang lahat ng aming mga video ng aplikasyon sa aming Youtube channel sa pamamagitan ng paghahanap ng "JHY industrial robot" o hilingin sa aming mga sales na ipadala sa iyo.
T: Gusto kong malaman ang kalidad ng hinang para sa aming produkto, ano ang dapat kong gawin?
Sagot: Maaari mong ipadala ang iyong mga sample sa aming pabrika upang magsagawa ng test welding. Pagkatapos subukan ang welding, ipapadala namin sa iyo ang welding video at mga larawan para sa sanggunian. Ipapadala rin namin ang mga sample pabalik sa iyo para sa beripikasyon.












