Mataas na mahusay na 3 axis na umiikot na welding positioner
Mga Dimensyon ng Positioner

Paglalarawan
● Ang 3 axis positioner na ito ay binubuo ng worktable rotation unit, frame horizontal rotation unit at electric control system.
● 2 worktable sa isang positioner, puwede lang i-load at i-unload ang workpiece sa isang gilid, mahusay sa trabaho, at mas mahusay sa espasyo.
● Ang paggalaw ng positioner ay maaaring mabilis na kontrolin ng buton na "start" at "stop".
● Maaaring iakma sa iba pang mga tatak ng robot tulad ng Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (ang pagguhit ng motor ay kailangang ialok ng mga customer, pagkatapos ay iniiwan namin ang butas sa pag-install batay sa pagguhit ng motor)
Opsyonal ang mga kabinet ng PLC.
Diametro ng Posisyoner
| Modelo | JHY4030S-180 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Klase ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 1800 * 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Humigit-kumulang 1600kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga pangunahing produkto ng aming welding positioner
1 axis na head-tail rotate type na welding positioner
1 axis head-stock patayong umiikot na posisyon ng hinang
1 axis na pahalang na umiikot na posisyon ng hinang
2 axis P type welding positioner
2-axis na U-type na welding positioner
2 axis L type na welding positioner
2 axis na nakakataas na L type na welding positioner
3-axis na pahalang na posisyon ng hinang
3-axis pataas-pababang flip welding positioner
2-axis na stock-adjustable na head-tail welding positioner
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
T: Kami ba ay isang kumpanyang pangkalakal o isang tagagawa?
A: Kami ay tagagawa na may higit sa 10 taong karanasan.
T: Mayroon ba kayong sariling welding robotics?
A: Oo. Gumagawa rin kami ng robotics para sa welding.
T: Maaari bang ilagay ang positioner sa logo ng kliyente
A: Oo, maaari naming ilagay ang iyong sariling logo dito.
T: Paano mo magagarantiyahan ang kalidad ng produkto?
A: Mayroon kaming mahigpit na sistema ng kontrol sa kalidad sa proseso ng produksyon at tinatanggap namin ang mga kliyente na bumisita sa amin upang suriin ang kalidad ng produkto bago ang paghahatid.
T: Gaano katagal ang panahon ng warranty?
A: Isang taon.






