mataas na tumpak na welding positioner na may motor servo
Mga Dimensyon ng Positioner

Paglalarawan
2 AXIS SERVO POSITIONER
- Mga positioner para sa mga sistema ng robot na hinang
-Ang 1 aksis ay maaaring paikutin nang pahalang at ang kabilang aksis ay maaaring i-flip pataas at pababa para sa multi-angle welding ng mga kumplikadong workpiece
- Ang positioner ay gumagamit ng parehong driving device gaya ng robot at available na may mataas na bilis, mataas na katumpakan, at mataas na payload
- Nagbibigay ng mas mataas na kalidad ng hinang
- Maaaring maisakatuparan ang isang siksik na katawan na may pinahusay na pinapayagang sandali, inertia at kapasidad ng pagkarga
Maaaring iakma sa iba pang mga tatak ng mga robot tulad ng Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (ang pagguhit ng motor ay kailangang ialok ng mga customer, pagkatapos ay iiwan namin ang butas sa pag-install batay sa pagguhit ng motor)
Opsyonal ang mga kabinet ng PLC.
Diametro ng Posisyoner
| Modelo | JHY4030P-080 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Klase ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diametro 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg (maaaring ipasadya ang >500kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
1.Q: Maaari ko bang gamitin ang iyong positioner para sa aking fanuc/abb/kuka/yaskawa robot?
A:Oo. Ngunit ang motor ay kailangang ialok at ikabit nang mag-isa.
2.Q: Maaari bang gumalaw nang kasabay ng iyong robot ang iyong posisyon?
A: Oo.






