Mataas na tumpak na RV reducer welding positioner

Paglalarawan
● Ang welding positioner ay binubuo ng worktable rotation unit, overturn unit at electric control system.
● Ang paggalaw ng positioner ay maaaring mabilis na kontrolin ng buton na "start" at "stop".
● Pagpapalawig ng tungkulin ng pagkontrol ng linkage sa iba pang kagamitan.
● may mga bentahe ng siksik na dami, magandang hitsura, magaan at madaling operasyon.
● May espesyal na disenyo ayon sa workpiece at pamamaraan ng hinang ng customer ayon sa kahilingan
Ang turntable ng positioner ay maaaring gawin nang bilog o ang hugis sa itaas.
Maaaring ipasadya ang laki ng welding turntable at ang axis payload.
● Maaaring iakma sa iba pang mga tatak ng robot tulad ng Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (ang pagguhit ng motor ay kailangang ialok ng mga customer, pagkatapos ay iniiwan namin ang butas sa pag-install batay sa pagguhit ng motor)
Opsyonal ang mga kabinet ng PLC.
Diametro ng Posisyoner
| Modelo | JHY4030U-120 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Klase ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 1200*650mm/diametro 1200mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga pangunahing produkto ng aming welding positioner
1 axis na head-tail rotate type na welding positioner
1 axis head-stock patayong umiikot na posisyon ng hinang
1 axis na pahalang na umiikot na posisyon ng hinang
2 axis P type welding positioner
2-axis na U-type na welding positioner
2 axis L type na welding positioner
3-axis na pahalang na posisyon ng hinang
3-axis pataas-pababang flip welding positioner
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
T: Kami ba ay isang kumpanyang pangkalakal o isang tagagawa?
A: Kami ay tagagawa na may higit sa 10 taong karanasan.
T: Mayroon ba kayong sariling welding robotics?
A: Oo. Gumagawa rin kami ng robotics para sa welding.
T: Saan matatagpuan ang iyong pabrika? Paano ako makakapunta roon?
A: Ang aming pabrika ay matatagpuan sa lungsod ng Wuxi sa Tsina.
T: Paano mo magagarantiyahan ang kalidad ng produkto?
A: Mayroon kaming mahigpit na sistema ng kontrol sa kalidad sa proseso ng produksyon at tinatanggap namin ang mga kliyente na bumisita sa amin upang suriin ang kalidad ng produkto bago ang paghahatid.
T: Gaano katagal ang panahon ng warranty?
A: Isang taon.






