awtomatikong solusyon sa hinang na robotiko

Paano pumili ng maaasahang workstation?
Una, sabihin sa amin ang mga detalye ng iyong workpiece, tulad ng materyal, kapal, sukat, at bigat ng workpiece.
pagkatapos ay sabihin ang iyong mga kinakailangan: ang epekto ng welding seam na gusto mo, ang mga ligtas na kapaligiran sa pagtatrabaho, atbp.
Pagkatapos ay pag-uusapan natin ang proseso ng iyong produksyon, paano mo ginagawa ang paggupit? Malaki ba ang pagkakaiba sa pagitan ng bawat bahagi?
Sa huli, inirerekomenda namin ang mga angkop na robotics, positioners, robot rails, laser sensors, safety light curtains, safety fences, atbp. para sa iba't ibang aplikasyon at detalye upang umangkop sa proseso ng produksyon ng customer.
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4030U-120 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Laki ng turntable | 1200X650mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Sumangguni sa aktwal na timbang |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ay maaaring ipasadya) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga Bahagi ng Robot Workstation
1. Robot na panghinang:
Uri: Robot na pang-welding ng MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot na panghinang ng TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot na hinang gamit ang laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Positioner
Iba't ibang uri: 1 axis, 2 axis, 3 axis positioner, kargamento: 300/500/1000kg o ipasadya
3. Riles sa lupa
Uri: 500/1000kg na kargamento, ≥3m ang haba para sa opsyonal.
4. Makinang panghinang
Uri: 350A/500A na makinang panghinang
Katangian: maaaring gamitin para sa carbon steel, stainless steel aluminum at galvanized welding
5. Tanglaw na panghinang:
Uri: 350A-500A, pinalamig ng hangin, pinalamig ng tubig, itulak-hila
6. Istasyon ng paglilinis ng tanglaw:
Uri: Awtomatikong panlinis ng torch na may niyumatikong hangin
Tungkulin: pagputol ng alambreng hinang, paglilinis ng tanglaw, pag-spray ng langis
7. Sensor ng laser (opsyonal)
Tungkulin: pagsubaybay sa hinang, pagpoposisyon.
8. Kurtinang pangkaligtasan (opsyonal)
Tungkulin: karaniwang naka-install sa bakod ng seguridad upang epektibong protektahan ang mga tao sa pamamagitan ng pagharang sa kurtina ng ilaw ng seguridad
9. Bakod na pangseguridad (opsyonal)
Tungkulin: Naka-install sa paligid ng workstation ng robot upang ihiwalay ang kagamitan at protektahan ang kaligtasan ng mga tauhan
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad












