6-axis na hinang na robotic arm na may 3-axis na umiikot na positioner
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | 1800X800mm / 2500X800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Humigit-kumulang 1600kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (maaaring ipasadya ang >500kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Paglalarawan
Ang 3-axis positioner ay maaaring iikot nang pahalang sa kabuuan at ang dalawang mesa ng trabaho ay maaaring i-flip at iikot upang ang mga manggagawa ay makatayo lamang sa isang gilid upang magkarga at magbaba ng materyal. Binabawasan nito ang oras ng paggawa ng mga manggagawa at lubos na nagpapabuti sa kahusayan sa trabaho.
Maaari mong baguhin ang layout ng istasyon ayon sa sitwasyon sa lupa. Ang mga kagamitang maaari mong piliin ay kinabibilangan ng: malinis na istasyon ng sulo, rotate positioner, laser tracking system, remote control box, atbp. Maaari kaming mag-alok ng libreng pagsasanay sa teknolohiya.
Dalawang uri ng 3 axis welding positioner para sa opsyon:
Kaliwang larawan: 3-axis na pahalang na umiikot na welding positioner
Kanang larawan: 3 axis na patayong umiikot na welding positioner
Pumili ng payload (karaniwang payload 300kg/500kg/1000kg) at laki ng worktable (karaniwang laki 1800*800mm o 2500*800mm) na angkop para sa iyong workpiece! Tumatanggap din kami ng customization!
Materyal
Pagwelding ng Hindi Kinakalawang na Bakal
Pagwelding ng Aluminyo
Pagwelding ng Karbon na Bakal
Hinang na tubo/pipa/plato na galvanized
Pagwelding ng Cold Roll
Pakete:Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid:40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
1. Ano ang pinakamababang konpigurasyon para sa isang istasyon ng hinang?
A: Isang robot at isang mesa ng hinang. Para sa mga kumplikadong piraso, maaaring kailanganin ang isang positioner, kung gusto mo ng mas mataas na kahusayan sa pagtatrabaho, dalawang positioner ang mainam na pagpipilian.
2. Ano ang kasama sa buong sistema ng robot na pang-welding?
A: Kasama sa buong sistema ng robot na pang-welding ang braso ng robot, controller, pinagmumulan ng kuryente para sa welding, mga positioner, mga fixture, panlinis ng welding gun (torch), kurtina para sa kaligtasan ng ilaw at bakod, atbp.
3. Kailangan ba ng sistema ng istasyon ng robot ang mataas na kinakailangan para sa kapaligiran?
A: Ang angkop na kapaligirang pangkapaligiran ay: 0~45℃, 20-80%RH (Walang kondensasyon).











