6 Axis na hindi kinakalawang na asero na aluminyo na robotics workstation

Tampok
1. Ang built-in na disenyo ng kable ng robot ay nagbibigay-daan sa robot na gumalaw nang walang panghihimasok at ang layout ng workstation ay maayos at maayos
2. Ang robot control cabinet ay maaaring kontrolin ang hanggang 11 axes, na iniiwasan ang kumplikadong pag-debug ng PLC at pag-okupa sa espasyo
3. Maaaring i-synchronize ang JHY robot at ang positioner, at maaaring magwelding ang robot nang sabay-sabay kapag umiikot ang positioner, kaya naman partikular na angkop ang workstation na ito para sa circular welding.
4. Malawak na hanay ng mga pantulong na kagamitan ang makukuha, tulad ng mga laser sensor, mga kurtina para sa kaligtasan ng ilaw at mga bakod na pangkaligtasan.
5. Ang sistema ng kontrol ay naglalaman ng ilang pakete ng proseso ng hinang, na nagpapahintulot sa paggamit ng iba't ibang mga paraan ng hinang para sa iba't ibang mga workpiece.
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4030D-080 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diametro 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ay maaaring ipasadya) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga Bahagi ng Robot Workstation
1. Robot na panghinang:
Uri: Robot na pang-welding ng MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot na panghinang ng TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot na hinang gamit ang laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Positioner
Modelo: JHY4030D-080
Uri: 1-axis na pahalang na umiikot na positioner
3. Pinagmumulan ng kuryente sa hinang
Uri: 350A/500A pinagmumulan ng kuryente para sa hinang
4. Baril sa pagwelding
Uri: baril na pinapalamig ng hangin, baril na pinapalamig ng tubig, push-pull gun
5. Istasyon ng paglilinis ng tanglaw:
Modelo:SC220A
Uri: Awtomatikong panlinis ng torch na may niyumatikong hangin
Iba pang peripheral sa workstation ng robot
1.Robot na gumagalaw na riles
Modelo: JHY6050A-030
2. Sensor ng laser (opsyonal)
Tungkulin: pagsubaybay sa hinang, pagpoposisyon.
3. Kurtinang pangkaligtasan (opsyonal)
Distansya ng proteksyon: 0.1-2m, 0.1-5m; taas ng proteksyon: 140-3180mm
4. Bakod na pangseguridad (opsyonal)
5. Kabinet ng PLC (opsyonal)












