6 Axis na hindi kinakalawang na asero na aluminyo na robotics workstation
Paglalarawan
Ang 2 axis positioner ay maaaring makamit ang ±180° pahalang na pag-ikot at pag-ikot gamit ang flip.
Ang pag-ikot ng positioner ay kinokontrol ng control cabinet na kumokonekta sa ilalim ng robot control cabinet. Sa panahon ng proseso ng hinang, maaari nitong maisakatuparan ang sabay-sabay na paggalaw sa pagitan ng robot at positioner.
Ang positioner na ito ay angkop para sa mga workpiece na kailangang i-weld sa maraming anggulo at maaaring gamitin sa mga welding robot para sa mas flexible na gawaing hinang at upang mapabuti ang kahusayan at kalidad ng hinang.
Teknikal na parameter ng positioner
| Modelo | JHY4030P-080 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Mga Kalsada ng Insulasyon ng Motor | F |
| Mesa ng Trabaho | Diametro 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ay maaaring ipasadya) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Mga bahagi ng workstation ng robot
| Produkto | Dami |
| 6-axis na robot na hinang | 1 set |
| 2-axis na posisyoner | 1 set |
| Pinagmumulan ng kuryente sa hinang | 1 set |
| Tanglaw ng hinang | 1 set |
| Kahon ng kontrol | 2 piraso |
| Istasyon ng paglilinis ng sulo | 1 set |
| Robot linear na riles | *m (opsyonal) |
| Sensor ng laser | 1 set (opsyonal) |
| Kurtinang pangkaligtasan | 1 set (opsyonal) |
| Bakod na pangkaligtasan | *m (opsyonal) |
Bakit kami ang piliin?
1. Isa kami sa mga batch-to-manufacturer na welding robot sa Tsina.
2. Hindi lamang kami tagagawa ng robot kundi gumagawa rin kami ng mga positioner.
3. Mahigit sa 10 taong karanasan sa mga pinagsamang proyektong robotic.
4. Madaling gamitin at matatag ang sistema ng pagkontrol ng robot.
5. Ang sistema ng pagkontrol ng robot ay maaaring makontrol ang hanggang 12 axes.
6. Ang aming mga produkto ay naibenta na sa mahigit 30 county sa Timog-silangang Asya, Kanlurang Asya, Europa, Hilagang Amerika, Timog Amerika, Australia, atbp.













