2-axis na mabigat na payload servo positioner
Mga Dimensyon ng Positioner

Paglalarawan
- Paano gumagalaw ang 2 axis L positioner na ito?
Ang 1 axis ay maaaring umikot nang 360° nang pahalang, ang isa pang axis ay maaaring lumiko nang 360° pakaliwa at pakanan
Ang welding positioner ay karaniwang binubuo ng mekanismo ng slewing ng worktable at mekanismo ng turnover, na nagpapahintulot sa workpiece na nakapirmi sa worktable sa nais na anggulo ng welding o fitting sa pamamagitan ng pag-angat, turnover, at slewing ng worktable.
- Paano gumagana ang positioner?
Ang serye ng mga welding positioner ay uri ng side tipping, uri ng head at tail rotation, uri ng head at tail lifting rotation, uri ng head at tail inclined at uri ng double rotation, atbp.
Maaari itong itugma sa welding manipulator upang mabuo bilang awtomatikong espesyal na welding machine, at maaari rin itong itugma sa mga peripheral equipment ng robot at robot upang maisakatuparan ang automation ng welding. At maaari rin kaming gumawa ng customized na welding positioner ayon sa iba't ibang workpiece at teknolohikal na pangangailangan ng mga kliyente.
Diametro ng Posisyoner
| Modelo | JHY4030L-080 |
| Rated Input Boltahe | Single-phase 220V, 50/60HZ |
| Klase ng Insulasyon ng Motor | F |
| Turntable | Diametro 800mm (maaaring ipasadya) |
| Timbang | Mga 400kg |
| Pinakamataas na Karga | Axial Payload ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (maaaring ipasadya ang >1000kg) |
| Pag-uulit | ±0.1mm |
| Posisyon ng Paghinto | Anumang Posisyon |
Aplikasyon
Mga piyesa ng sasakyan, mga piyesa ng bisikleta, mga piyesa ng kotse, mga muwebles na bakal, bagong enerhiya, istrukturang bakal, makinarya sa konstruksyon, kagamitan sa fitness, atbp.
Mga pangunahing produkto ng aming welding positioner
1 axis na head-tail rotate type na welding positioner
1 axis head-stock patayong umiikot na posisyon ng hinang
1 axis na pahalang na umiikot na posisyon ng hinang
2 axis P type welding positioner
2-axis na U-type na welding positioner
2 axis L type na welding positioner
3-axis na pahalang na posisyon ng hinang
3-axis pataas-pababang flip welding positioner
Pakete: Mga kahon na gawa sa kahoy
Oras ng paghahatid: 40 araw pagkatapos matanggap ang paunang bayad
Mga Madalas Itanong
1.Q: Maaari bang gumana ang iyong positioner sa aking Fanuc robot?
A: Oo
2. Maaari bang gumalaw nang sabay ang iyong positioner kasama ng aking ABB robot?
A:Oo, i-install lang ang motor na may parehong tatak gaya ng robot mo sa positoner.
3.Q: Paano kinokontrol ang positioner?
A: Kapag gumamit ka ng JHY robot, maaari itong kontrolin ng aming robot control system; kapag gumamit ka ng ibang brand ng robot, maaari naming lagyan ang positioner ng PLC cabinet para gumana sa iyong robot.






